CU Phuket Sand Sculpture Meeting @ Tiny Coffee
4/6/2010 18.30 ทีมจุฬาฯภูเก็ตนัดถกเข้มเรื่องการจัดงานประติมากรรมทรายในจังหวัดภูเก็ตครับ ผลเป็นอย่างไร จะได้นำเสนอข่าวต่อไปครับ
หลังจากพวกเรา ชาวจุฬาฯภูเก็ต ได้จัดงานประติมากรรมทรายในจังหวัดภูเก็ตไป 2 ครั้งแล้วที่หาดกะรน และได้ว่างเว้นกิจกรรมดังกล่าวมาหลายปี ตอนนี้เราอาจจะมีการจัดงานประติมากรรมทรายขึ้นมาอีกครั้ง โดยการสนับสนุนของ อบจ.ภูเก็ต ครับ ตอนนี้อยู่ในขั้นตอนศึกษาความเป็นไปได้ครับ
- ภานนี้ไม่ขอบรรยาย มีแต่กำลังใจ
- ประธานของเราเวิร์คมากครับ ขอบอก
- ผมไม้ได้โม้นะครับ ทำได้จริงๆ
- แขนใครมาบังกล้องผมครับ
- พี่ก้อยอย่างเครียดเรย
- อันนี้ส่งสัย ยังคิดไม่ออก
- โอโห โปรเจคใหญ่จัง
- ดูซิ มุ่งมั่น น่าดู
- อันนี้คณะผู้บริหารนะครับ 55
- พี่ครับ เขาจะปิดร้านแล้วครับ